

WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
CHUO CHA UALIMU MONDULI

S.L.P 5, **MONDULI**
Simu: +255 (0)27 2538026
Fax +255 (0)27 2538060



Web: www.mondulitc.ac.tz
Email: <mondulitc@gmail.com>

Kumb. Na: MON/TC/GF15/164

03/02/2022

Bw. Kibwana A. Mlinda

YAH: KUSHINDA KAZI YA UFUNDI UASHI NA BOMBA

Ndugu husika na mada tajwa hapo juu.


Napenda kukupa taarifa kuwa, kutokana na tendo la usahili lililofanyika katika Chuo cha Ualimu Monduli tarehe **29/01/2022**, lililoendeshwa na kamati ya Ujenzi ya Chuo, ulishinda kazi ya Ufundi UASHI NA BOMBA.

Aidha kamati inakupongeza kwa ushindi huo na inakushauri kufanya kazi kwa mujibu wa Makubaliano/ Mkataba ili kuongeza ufanisi katika kazi yako.

Hivyo utapigiwa simu muda wowote kuanzia sasa kwa ajili ya kujaza mkataba na kuanza kazi.

Mwisho tunakutakia kazi njema.

Wako katika Ujenzi wa Taifa.


.....
Prof. Samwel M. Iira
MKUU WA CHUO

MKUU WA CHUO
CHUO CHA UALIMU MONDULI
S.L.P. 5 MONDULI

**WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
FOMU YA MKATABA WA UJENZI KWA FUNDI
CHUO CHA UALIMU MONDULI**

A: MASHARTI MAALUM YA MKATABA

1	MWAJIRI	Mkuu wa Chuo Chuo cha Ualimu Monduli S. L. P. 5, MONDULI Kny: Katibu Mkuu Wizara ya Elimu Sayansi na Teknolojia
2	JINA NA ANWANI YA FUNDI (Mwajiriwa)	Jina: <u>KIBWANA AHLY MUMBA</u> Anwani: <u>S. L. P 3 MONDULI</u> Simu: <u>0764877878</u>
3	ENEO LA UJENZI	<u>Monduli teacher's college</u>
4	MAELEZO YA KAZI KWA UFUPI	<u>KUJENGA BOMA NA KAZI ZOTE ZA BOMBA</u>
5	GHARAMA YA UFUNDI (Including Skills Development Levy):	<u>16,400,000/=</u> <u>17,900,000/=</u>
6	MUDA WA MKATABA (Tangu Kusainiwa kwa Mkataba):	Tarehe ya Kusaini ... <u>29.01.2022</u> Muda: ... <u>MIEZI 5 (MITANO)</u> Tarehe ya Kuanza Kazi Tarehe ya Kumaliza Kazi
7	MASHARTI YA MALIPO:	<ul style="list-style-type: none"> • Hakuna Malipo ya Awali • Fundi atalipwa baada ya kazi husika kukamilika na kukaguliwa

B: MASHARTI YA JUMLA MKATABA

1. Mwajiri atatoa vifaa vyote vya ujenzi kulingana na maelekezo ya Mtaalamu Mshauri. Zaidi ya hayo mwajiri atatoa maji na umeme.
2. Mwajiri atatoa vitendea kazi kama karai na chepe.
3. Fundi atafanya kazi kwa mujibu wa mchanganuo wa kazi (*kama inavyooneshwa katika kiambatanisho cha malipo kwenye mkataba huu.*) na mwongozo wa Mtaalamu Mshauri, kwa umakini na uhodari wa hali ya juu wa kiufundi.
4. Fundi asipofanya kazi yake vizuri, Mwajiri ana haki ya kumsimamisha kazi na kulipa hasara zote zilitokana na uzembe au makusudi.
5. Fundi atatoa maelekezo ya kazi kwa vibarua wake na atahusika moja kwa moja kwenye ujenzi kwa kutumia vibarua wake na kuwaunganisha mafundi wote aliowaajiri kuhakikisha kazi inafanywa kulingana na taratibu za kiujenzi.
6. Fundi kwa wakati wote anatakiwa kuhakikisha yeye pamoja na mafundi wake wanazingatia nidhamu na tabia njema na asiajiri kabisa mtu asiyekuwa na utaalumu au ujuzi wa kutosha.
7. Fundi atahusika na vitendo (*kama wizi, uharibifu wa mali za chuo*) vyote vinavyofanywa na mafundi wake na mtu yeyote anayefanya kazi chini ya usimamizi wake.
8. Fundi kwa wakati wote ahakikishe kuwa eneo la kazi linakuwa safi na salama na pia pindi kazi iishapo ahakikishe vifaa vyote vilivyosalia katika eneo la ujenzi kama mabaki vimewekwa sehemu husika na kuacha eneo likiwa safi na salama.
9. Kiasi cha asilimia 5% ya kiasi cha mkataba kitashikiliwa na Mwajiri kwa muda wa Miezi Mitatu baada ya kazi kukamilika (*Retention Money*) na kulipwa mara baada ya ukaguzi wa mwisho kufanyika.
10. Kiasi cha 4.5% kitatolewa kwenye gharama ya malipo yako kama *Skills Development Levy,SDL*.
11. Ucheleweshaji wa Kazi:

- Ucheleweshaji wa kazi uliosababishwa na fundi, fundi atapewa adhabu ya kulipa kiasi sawa na hasara iliotokana na ucheleweshwaji huo.

12. Ucheleweshaji wa Vifaa na Malipo:

- Ucheleweshaji uliosababishwa na Mwanjiri (kutokana na fedha au vifaa), Fundi ataongezewa muda wa kumaliza kazi.

13. Uvunjwaji wa Mkataba:

- Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi walioko chini yake au vibarua wake watajikusisha na wizi wa vifaa vya ujenzi au mali yoyote ya Chuo.
- Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Fundi wake hatazingatia taratibu za ujenzi au ubora wa kiufundi katika kazi yake, ikiwemo kufuata michoro au maelekezo ya Mtaalamu Mshauri.
- Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au kidarua atajikusisha na mahuisiano ya kimapenzi na mwana chuo.

14. Maelekezo ya kazi yatatolewa na msimamizi mkuu wa kazi (Clerk of works) na mwanjiriwa (Fundu) ataomba malipo fedha kwa kazi aliyoifanya kwa mkuu wa Chuo kupitia msimamizi wa kazi na atalipwa endapo ukubwa wa kazi aliyoifanya itakaguliwa na kufika angalau 30%.

MWAJIRI:

Saini: 

Jina: Prof. Samuel Irin

Cheo: Mkuu wa Chuo

Tarehe: 29/01/2022

FUNDI:

Saini: 

Jina: KIBWANATA MUMBA

Cheo: FUNDI

Tarehe: 29/01/2022

SHAHIDI WA MWAJIRI

Saini: 

Jina: LAMON M. NIWEVE

Cheo: K/M/Mkuu wa Chuo

Tarehe: 29/01/2022

SHAHIDI WA FUNDI

Saini: 

Jina: Mahedi Mwaga

Cheo: Fundi

Tarehe: 29/1/2022

**MUAINISHO WA GHARAMA ZA KAZI ZA UASHI
JENGO JIPYA LA BWENI (NEW DORMITORY)**

S/N	KAZI JENGO JIPYA LA BWENI	GHARAMA
01.	Kusafisha eneo kwa kuondoa udongo wenye mboji	500,000
02.	Kuchimba msingi kimo kisichozidi 750cm	1,000,000
03.	Kuweka zege kwenye msingi	1,000,000
04.	Kujenga ukuta wa msingi wenye unene 230mm	1,700,000
05.	Kupanga mawe,blinding na kuweka DPM	1,000,000
06.	Kumwaga jamvi C. 20 (100mm oversite concrete), kuweka sakafu ya rough na kumwagilizia siku saba (7)	2,000,000
07.	Kujenga ukuta wenye unene 150mm	1,500,000
08.	Kufunga formwork kwenye ring beam	500,000
09.	Kuweka chuma kwenye ring beam	200,000
10.	Kumwaga zege kwenye ring beam na kumwagilizia siku saba (7)	500,000
11.	Kujenga kozi tatu za tofali juu ya ring beam pamoja na kupandishwa gebo	500,000
12.	Kuweka frem za madirisha na milango	450,000
13.	Kupiga plasta ndani na nje ya jengo	3,000,000
14.	Kuweka vigae kwenye sakafu ya bweni,vyoo na kuta zake	2,200,000
15.	Kuziba matundulizu baada ya kupauwa	200,000
16.	Kuchimbia bomba za umeme ukutani.	150,000
17.	Kujenga incinerator kwa maelekezo ya mshauri elekezi	500,000
18.	Kufanya kazi zote za bomba (plumbing)	700,000
19.	Kuchimba mashimo ya chemba za maji taka pamoja na kujengea .	300,000
	JUMLA	16,400,000/=

17,900,000/=

N.B: Kazi zingine ndogondogo zitakazojitokeza, utazifanya bila kuathiri gharama.

Jina la mwombaji (FUNDI) MIBWANNA ALIYI MUMBA Saini

Namba ya Simu ya mwombaji (FUNDI) 0764 877878

Tarehe 29/01/2022 27-01-2022